Hấp lực từ ngoại tình !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hấp lực của ngoại tình

Go down

Hấp lực của ngoại tình Empty Hấp lực của ngoại tình

Bài gửi by Admin Tue Nov 10, 2015 1:43 pm

Có ai dám khẳng định là mình sẽ không bao giờ ngoại tình Mad Mad Mad ??? Vì bạn chưa sống hết quãng đời.. Laughing Laughing Laughing hoặc đời bạn quá vô cảm ... ?Question Question Đời là " không bao giờ nói trước được điều gì "!!!
Tôi nhận thấy, các trang mạng đang vô cùng hot bởi những mẩu chuyện ngoại tình ly kỳ, thú vị, gay cấn và chuối cũng chả thiếu. được độc giả chửi bới vô cùng thậm tệ... Ồ vâng, họ chả hiểu gì mà bởi họ chưa trải qua cái sự hấp dẫn của ngoại tình, không trách được. Người hiểu ít hay hiểu nhiều muốn chia sẻ với bạn thì cũng câm như hến, đương nhiên họ sợ bị số đông chửi rủa không có đường ngóc đầu dậy, một cuộc chiến quá không cân sức !!! Vậy rồi, những người bắt đầu bị cuốn vào ngoại tình, thật cô đơn- nếu như bạn muốn thoát khỏi nó... Tôi muốn nói rằng, xúc cảm và dục tình nhiều lúc cháy bỏng, khao khát mạnh mẽ đến mức chúng ta không thể chiến đấu 1 mình ... chúng ta cần được cổ vũ, sẻ chia 1 cách chân thành, để biết đâu là đúng là sai. chúng ta không thể để phần CON lất át phần NGƯỜI !!!! Ở đây tôi chỉ muốn nói, bạn hãy bình tâm suy nghĩ và chia sẻ để biết mình đang làm gì, mình muốn gì và chắc chắn với hành động của mình, không bao giờ hối tiếc! Chúng ta sống, có đầu óc, có đạo đức, có tâm cho đời sau !!!!!
Hãy đến đây và chia sẻ câu chuyện của bạn, chúng ta ở bên cạnh để giúp nhau nhìn rõ vấn đề NGoại Tình: tư tưởng và thân xác theo từng cấp bậc khác nhau. ủng hộ nhau, cổ vũ nhau để giải quyết 1 cách tốt nhất- hợp với con người của chính mình nhất !
Tôi tôn trọng bạn và những cảm xúc tồn tại trong bạn !
Với tôi NGoại tình là 1 điều ko may ....

Admin
Admin

https://damme.forumvi.com